2026-04-25
| ยี่ห้อพาเนล | AUO |
| รุ่นพาเนล | G190EG02 V104 |
| ขนาดพาเนล | 19.0 นิ้ว |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 1280(RGB)×1024SXGA 86PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 376.32(H)×301.056(V) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | 380.32(H)×305.06(V) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 396(H)×324(V)×15.8(D) มม. |
| พื้นผิว | ด้าน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 2000:1 (ทั่วไป) (ส่งผ่าน) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | MVA, ปกติดำ, แบบส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 15/5 (ทั่วไป)(Tr/Td) ms |
| สีที่แสดงผล | 16.7M , 70% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 50K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนักพาเนล | 1.74 กก. (ทั่วไป) |
| ใช้สำหรับ | การถ่ายภาพทางการแพทย์อุตสาหกรรม |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | 30 พิน LVDS (2 ช่อง, 8 บิต) , เทอร์มินัล |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 60 °C |