2026-05-14
| ยี่ห้อ | เอยูโอ |
| รุ่น P/N | G190ETN01.001 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 19.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 1280(RGB)×1024, SXGA 86PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 376.32(ก)×301.056(ส) มม |
| การเปิดฝา | 380.0(ก)×305.08(ส) มม |
| โครงร่าง (มม.) | 396 × 324× 11.7 (สูง×ลึก×ลึก) |
| การรักษา | ป้องกันแสงสะท้อน |
| ความสว่าง | 350 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000 : 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/80/80 (ประเภท)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 3.6/1.4 (ประเภท)(Tr/Td) มิลลิวินาที |
| วิวดีที่ | - |
| โหมดการทำงาน | TN, ปกติเป็นสีขาว, ตัวส่ง |
| ความลึกของสี | 16.7M 92%DCI-P3 |
| แสงไฟ | WLED, 30,000 ชั่วโมง ไม่มีไดรเวอร์ |
| มวล | 1.80กก. (แบบ) |
| ใช้สำหรับ | ทางอุตสาหกรรม |
| อัตราการรีเฟรช | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า | 5.0V (ประเภท) |
| สูงสุด การให้คะแนน | อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C |