2026-04-25
| ยี่ห้อ | AUO |
| รุ่น | G215HAN010 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 21.5" |
| ประเภท | a-Si TFT-LCD, LCM |
| รูปแบบพิกเซล | 1920 ((RGB) × 1080 [FHD] 102PPI |
| การตั้งค่า | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 476.064 ((H) × 267.786 ((V) มม. |
| ภาพลักษณะ ดิม | 497.6 ((H) × 292.2 ((V) × 18.2 ((D) มม. |
| พื้นที่เบเซล | 479.8 ((H) × 271.3 ((V) มม. |
| การรักษา | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 12/10 (ประเภท) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| สีรองรับ | 16.7M 72% NTSC |
| แหล่งแสง | WLED [9S7P], 50K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver |
| น้ําหนัก | 2.10 กิโลกรัม (ประเภท) |
| ออกแบบมาเพื่อ | การถ่ายภาพทางการแพทย์ในอุตสาหกรรม |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 8-bit) 30 พิน |
| พลังงาน | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 60 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |