2026-05-11
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | G215HVN01.001 |
| ขนาดแผง | 21.5" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×1080 FHD 102PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 476.64 × 268.11 มม. (ส×ส) |
| การเปิดฝา | 479.84× 271.31 มม. (สูง×ลึก) |
| ขนาดเค้าร่าง | 495.6 × 292.2 × 13.2 มม. (สูง×ลึก×ลึก) |
| พื้นผิว | เนื้อด้าน เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 5000:1 (ประเภท) (เกียร์) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA3, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 20/5 (ประเภท)(Tr/Td) มิลลิวินาที |
| สีที่แสดง | 16.7M , 98% sRGB |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED [13S5P] , 50,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| น้ำหนักแผง | 160 ก. (แบบ) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | 30 พิน LVDS (2 ch, 8 บิต) , เทอร์มินัล |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 60 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 องศาเซลเซียส |