2026-04-25
| ยี่ห้อพาเนล | AUO |
| รุ่นพาเนล | G215HVN01.3 |
| ขนาดพาเนล | 21.5" |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD, 102PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 476.64(W)×268.11(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | 479.84(W)×271.31(H) mm |
| ขนาดภายนอก | 495.6(W)×292.2(H) ×23.5(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare, Hard coating (3H) |
| ความสว่าง | 1000 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | VA, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 20/5 (Typ.)(Tr/Td) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 72% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | 18S4P×2CN WLED , 50K hours , With LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ออกแบบมาสำหรับ | อุตสาหกรรม |
| น้ำหนักพาเนล | 1.85±0.19Kgs |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins Connector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |