2026-04-29
| ยี่ห้อแผง | AUO |
| รุ่นแผง | G240UAN01.1 |
| ขนาดแผง | 24.0 นิ้ว |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1200 WUXGA 94PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 518.4(W)×324(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | 521.4(W)×327.0(H) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 546.4(W)×352(H) ×18.6(D) มม. |
| พื้นผิว | Antiglare |
| ความสว่าง | 850 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) (Transmission) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, Normally Black, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 14 (ทั่วไป)(Tr+Td) ms |
| สีที่แสดงผล | 1.07B , 88% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 50K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนักแผง | 3.67/3.75 กก. (ทั่วไป/สูงสุด) |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม การถ่ายภาพทางการแพทย์ ความสว่างสูงกลางแจ้ง |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | 51 พิน LVDS (2 ช่อง, 10 บิต) , เทอร์มินัล |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |