2026-04-25
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G270HAN010 |
| ขนาดของพานิล | 27.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD, 81PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 602 ((W) × 340.4 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 630 ((W) × 368.2 ((H) × 23.4 ((D) มม. |
| พื้นที่ | แอนติกลเลอร์ |
| ความสว่าง | 1000 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 14 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| แสดงสี | 1.07B 87% NTSC |
| ประเภทหลอด | WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | การถ่ายภาพทางการแพทย์ในอุตสาหกรรม ภายนอก ความสว่างสูง |
| น้ําหนักของแผ่น | 3.40 กิโลกรัม (ประเภท) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS, 51 pin เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |