2026-05-11
| ยี่ห้อ | AUO |
| รูปแบบ P/N | G270HAN011 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 27.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 602 ((W) × 340.4 ((H) มม. |
| รูปกรอบ ((mm) | 630 × 368.2 × 23.4 (H × V × D) |
| การรักษา | แอนติกลเลอร์ |
| ความสว่าง | 1000 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 14 (ประเภท) ((Tr+Td) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความลึกของสี | 1.07B 91% DCI-P3 |
| ไฟหลัง | WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| มัสซ่า | 3.40 กิโลกรัม (ประเภท) |
| ใช้สําหรับ | อุตสาหกรรม, การถ่ายภาพทางการแพทย์, ความสว่างสูงภายนอก |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS, 51 พิน Connector |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |