2026-04-28
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G270QAN010 |
| ขนาดของพานิล | 270.0 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 2560 ((RGB) × 1440 Quad-HD 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 596.74 ((H) × 335.66 ((V) มม. |
| การเปิดเบเซล | 601.6 ((H) × 340.15 ((V) มิลลิเมตร |
| ขนาดรูปแบบ | 630 ((H) × 368.2 ((V) × 15.6 ((D) มม. |
| พื้นที่ | สีเมท |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (แบบ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ประเภท) (การส่ง) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดง | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 8/8 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| แสดงสี | 16.7M, 100% Adobe RGB |
| ประเภทหลอด | WLED [4 string] 30K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนักของแผ่น | 3.15 กิโลกรัม (ประเภท) |
| ออกแบบมาเพื่อ | อุตสาหกรรม |
| แผ่นสัมผัส | แผ่นสัมผัส |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | 92 ปิน LVDS (4 ch, 8-bit) ทอร์มินัล |
| ความดันทางเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |