2026-05-11
| ยี่ห้อ | เอยูโอ |
| รุ่น P/N | G270QAN01.3 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 596.736(ก)×335.664(ส) มม |
| การเปิดฝา | - |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1600:1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| ดูดีที่สุดบน | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 8/8 (ประเภท)(Tr/Td) |
| สีที่แสดง | 16.7M 98%DCI-P3 |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED, 30,000 ชั่วโมง โดยไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| น้ำหนักแผง | - |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม、การถ่ายภาพทางการแพทย์ |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (4 ch, 8 บิต), ขั้วต่อ 92 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |