2026-04-29
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G270QAN020 |
| ขนาดของพานิล | 270.0 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 2560 ((RGB) × 1440 Quad-HD 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) มิลลิเมตร |
| ขนาดรูปแบบ | 606.44 ((W) × 355.56 ((H) × 15.03 ((D) |
| พื้นที่ | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (แบบ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ประเภท) (การส่ง) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดง | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 8/8 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| แสดงสี | 16.7M 99% sRGB |
| ประเภทหลอด | WLED [4 string] 30K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนักของแผ่น | 3.50 กิโลกรัม (ประเภท) |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | 70 pin LVDS (4 ch, 8-bit) เอร์มินัล |
| ความดันทางเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |