2026-05-11
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G270ZAN012 |
| ขนาดของพานิล | 27.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 3840 ((RGB) × 2160 UHD 163PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 596.16 ((W) × 335.14 ((H) มม. |
| ความสว่าง | 800 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | AMVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 16 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| แสดงสี | 16.7M 90% NTSC |
| ประเภทหลอด | WLED 30K ชั่วโมง |
| ความถี่ | 144Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ออกแบบมาเพื่อ | การถ่ายภาพทางการแพทย์ในอุตสาหกรรม ภายนอก ความสว่างสูง |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |