2026-04-29
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G270ZAN013 |
| ขนาดของพานิล | 270.0 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 3840 ((RGB) × 2160 UHD 163PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 596.16 ((W) × 335.34 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 602.0(W) × 340.4 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 630 ((W) × 368.2 ((H) × 19.8 ((D) มม. |
| พื้นที่ | การเคลือบแบบแมท, แข็งแรง (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (แบบ) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000:1 (ประเภท) (การส่ง) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดง | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 16/25 (ประเภท/สูงสุด) |
| แสดงสี | 16.7M, 99% Adobe RGB |
| ประเภทหลอด | 10S8P WLED, 30K ชั่วโมง, โดยไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนักของแผ่น | 3.40 กิโลกรัม (ประเภท) |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | การถ่ายภาพทางการแพทย์ในอุตสาหกรรม |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP (4 เลน) HBR2 (5.4G/เลน) 51 พิน เทอร์มินัล |
| ความดันทางเข้า | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | การทํางาน: 0 ~ 50 °C; การเก็บ: -20 ~ 60 °C |