2026-04-30
| ยี่ห้อพาเนล | AUO |
| รุ่นพาเนล | G270ZAN01.5 |
| ขนาดพาเนล | 27.0 นิ้ว |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD, 163PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 596.16 × 335.34 มม. (ก×ส) |
| ช่องเปิดขอบจอ | 601.6 × 340.16 มม. (ก×ส) |
| ขนาดโครงร่าง | 613.6 × 356.85 × 14.95 มม. (ก×ส×ลึก) |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 500 (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) (ส่งผ่าน) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติสีดำ, ส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 16 (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 1.07B 93% DCI-P3 |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED [15S4P×2CN] , 50K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนักพาเนล | 2.70 กก. (ทั่วไป) |
| ออกแบบมาสำหรับ | การถ่ายภาพทางการแพทย์อุตสาหกรรม |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (4 เลน) , HBR2 (5.4G/เลน) , คอนเนคเตอร์ 51 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | การทำงาน: 0 ~ 50 °C ; การจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |