2026-03-27
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LMS430HF28 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 4.3" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 480×272 ((RGB), WQVGA 128PPI |
| รูปแบบพิกเซล | เส้นแนวราบ RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 95.04 ((W) × 53.856 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 96.44 ((W) × 55.23 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 105.5 ((W) × 67.2 ((H) × 2.95 ((D) มม. |
| ความสว่าง | 500 cd/m2 (ประเภท) |
| มุมมอง | 70/70/70/70 (ประเภท) |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| แสดงสี | 16.7M 50% NTSC |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนัก | 45.0g (ประเภท) |
| พื้นที่ | - |
| อัตราความแตกต่าง | 8001 (ประเภท) (TM) |
| โหมดการแสดง | VA ปกติเป็นสีดํา |
| เวลาตอบสนอง | 17/15 (ประเภท) |
| ประเภทหลอด | 10S1P WLED ไม่มีคนขับ |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | เครื่องแสดงภาพรถยนต์, เครื่องเคลื่อนไหวพกพา |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | RGB ตรงกัน (1 ch, 8-bit), 50 พิน |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 70 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -40 ~ 85 °C |