2026-04-10
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LMS500HF16 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 5.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 480×272 ((RGB), WQVGA 109PPI |
| รูปแบบพิกเซล | เส้นแนวราบ RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 110.88 ((W) × 62.832 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 116.3 ((W) × 67.3 ((H) มม. |
| ความสว่าง | 500 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 8001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 17/15 (ประเภท) |
| มุมมอง | 70/70/70/70 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | VA, ปกติเป็นผิวดํา, TMR |
| สีรองรับ | 65K 47%NTSC |
| แหล่งแสง | WLED [7S2P], W/O คนขับ |
| น้ําหนัก | 65.4g (ประเภท) |
| ออกแบบมาเพื่อ | มือถือและ PDA |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | PCAP, I2C |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | RGB ตรงกัน (1 ch, 4-bit), 50 pinFPC |
| พลังงาน | 1.8/3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 70 °C อุณหภูมิการเก็บ: -40 ~ 85 °C |