2026-03-13
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSC320AN07-W |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 32.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 49PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 697.685 ((W) × 392.256 ((H) มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 713 ((W) × 410.5 ((H) × 1.8 ((D) มม. |
| การรักษา | Antiglare (Haze 2.3%), การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 5000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | SPVA ปกติเป็นสีดํา โอนผ่าน |
| ความหนาของกระจก | 0.70+0.70 มิลลิเมตร |
| การส่งต่อ | 5.7% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| ความลึกของสี | 16.7M 100%sRGB |
| ไฟหลัง | ไม่มี B/L |
| มัสซ่า | 1.20/1.32 กิโลกรัม (ประเภท/สูงสุด) |
| ใช้สําหรับ | เครื่องโทรทัศน์ |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| รายการ IC ของไดรเวอร์ | ชิปแหล่ง COF 1 ที่ติดตั้ง |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |