2026-04-10
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSC320AN12-W |
| ขนาดแนวทแยง | 32.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1366×768(RGB), WXGA 49PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB แถบแนวนอน |
| พื้นที่ใช้งาน | 697.685(W)×392.256(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก(มม.) | 713 × 410.5× 1.3 (H×V×D) |
| การเคลือบผิว | ป้องกันแสงสะท้อน |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000 : 1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 20 (ทั่วไป)(G to G) ms |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | PVA, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| ความหนาของกระจก | 0.40+0.50 มม. |
| การส่งผ่านแสง | - |
| ความลึกของสี | 16.7M 68%NTSC |
| แสงพื้นหลัง | ไม่มีแสงพื้นหลัง |
| น้ำหนัก | 800g (ทั่วไป) |
| ใช้สำหรับ | ชุดทีวี |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (1 ช่อง, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าที่จ่าย | 12.0V (ทั่วไป) |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |