2026-03-14
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSC320HF02-W |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 32.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 69PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 698.4 ((W) × 392.85 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 710.4 ((W) × 406.45 ((H) × 1.4 ((D) มม. |
| พื้นที่ | Antiglare (Haze 2.3%), การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 50001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | SVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 6 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| ความลึกของกระจก | 0.50+0.50 มิลลิเมตร |
| การส่งต่อ | 4.8% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| แสดงสี | 1.07B 100%sRGB |
| ประเภทหลอด | ไม่มี B/L |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ไดรเวอร์ IC | COF ชิปแหล่งที่ติดตั้ง 6 ชิป |
| น้ําหนักของแผ่น | 850 กรัม (ประเภท) |
| การใช้งาน | เครื่องโทรทัศน์ |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 ปิน |
| ความดันทางเข้า | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |