2026-03-31
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSC400FN01-W |
| ขนาดแนวทแยง | 40" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 110PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 884.736(W)×497.664(H) mm |
| ขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก | 899.6(W)×513.95(H)×1.4(D) mm |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| ความลึกของกระจก | - |
| สีของจอแสดงผล | 1.07B 69%NTSC |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนัก | 1.60/1.76Kgs (ทั่วไป/สูงสุด) |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 2%), เคลือบแข็ง (2H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | SPVA, ปกติสีดำ, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ทั่วไป)(G to G) |
| การส่งผ่านแสง | 4.5% (ทั่วไป)(พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| ประเภทหลอดไฟ | ไม่มี B/L |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| การใช้งาน | ชุดทีวี |
| IC ไดรเวอร์ | COF ชิปแหล่งจ่ายไฟในตัว 12 ตัว |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | V-by-One 8 เลน, คอนเนคเตอร์ 51 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C |