2026-03-26
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSC430FN01-W |
| ขนาดแนวทแยง | 43" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 103PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 940.95(W)×529.29(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 950.95(H)×541.14(V)×1.2(D) mm |
| การเคลือบผิว | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5500:1 (Typ.) (TM) |
| ทิศทางการมอง | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 8 (Typ.)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | SVA, Normally Black, Transmissive |
| ความหนาของแผ่น | 0.40+0.40 mm |
| การส่งผ่านแสง | 4.46% (Typ.)(with Polarizer) |
| สีที่รองรับ | 1.07B 100%sRGB |
| แหล่งกำเนิดแสง | No B/L |
| น้ำหนัก | 1.30Kgs (Typ.) |
| ออกแบบมาสำหรับ | ชุดทีวี |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายละเอียด D-IC | COF Built-in 12 source chips |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | V-by-One 8 lane, 51 pinsConnector |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C |