2026-03-30
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSC480FN08 |
| ขนาดแนวทแยง | 48" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 92PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1054.08(W)×592.92(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก(mm) | 1068.08(W)×608.92(H)×1.4(D) |
| ความสว่าง | 0 (cd/m²) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่ | สมมาตร |
| ความหนาของกระจก | 0.50+0.50 mm |
| ความลึกสี | 1.07B 68% NTSC |
| น้ำหนัก | 1.90Kgs (Typ.) |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| การเคลือบผิว | ป้องกันแสงสะท้อน |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 4000 : 1 (Typ.) (TM) |
| โหมดการทำงาน | SVA, Normally Black, Transmissive |
| การตอบสนอง | 8 (Typ.)(G to G) ms |
| การส่งผ่านแสง | 4.2% (Typ.)(with Polarizer) |
| แสงพื้นหลัง | ไม่มีแสงพื้นหลัง |
| ใช้สำหรับ | ชุดทีวี |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายการไดรเวอร์ IC | ชิปแหล่งกำเนิด COF2 ในตัว |
| ประเภทสัญญาณ | V-by-One 8 เลน, ขั้วต่อ 56 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าที่จ่าย | 12.0V (Typ.) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |