2026-04-02
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSC480FN10-W |
| ขนาดแนวทแยง | 48" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840×2160(RGB), UHD 92PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Horizontal Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1054.08(W)×592.92(H) mm |
| ช่องว่างขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 1068.08(W)×608.92(H)×1.2(D) mm |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| ความลึกของกระจก | - |
| สีจอแสดงผล | 1.07B 68%NTSC |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนัก | 1.70/1.90Kgs (ทั่วไป/สูงสุด) |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 2.3%), Hard coating (2H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ทั่วไป)(G to G) |
| การส่งผ่านแสง | 4.6% (ทั่วไป)(พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| ประเภทหลอดไฟ | ไม่มี B/L |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| การใช้งาน | ชุดทีวี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | V-by-One 8 เลน, คอนเนคเตอร์ 51 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |