2026-03-30
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSC480HN10-8 |
| ขนาดแนวทแยง | 48" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920×1080(RGB), FHD 46PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Horizontal Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1054.08(W)×592.92(H) mm |
| ช่องว่างขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก(mm) | 1068.08(W)×608.92(H)×1.2(D) |
| ความสว่าง | 0 (cd/m²) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่ | สมมาตร |
| ความหนาของกระจก | 0.40+0.40 mm |
| ความลึกของสี | 1.07B 68% NTSC |
| น้ำหนัก | 1.64±0.16Kgs |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| การเคลือบผิว | Antiglare, Hard coating (2H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 4000 : 1 (Typ.) (TM) |
| โหมดการทำงาน | SVA, Normally Black, Transmissive |
| การตอบสนอง | 8 (Typ.)(G to G) ms |
| การส่งผ่านแสง | 6.6% (Typ.)(with Polarizer) |
| แสงพื้นหลัง | ไม่มี B/L |
| ใช้สำหรับ | ชุดทีวี |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายการไดรเวอร์ IC | ชิปแหล่ง COF2 ในตัว |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 10-bit), ขั้วต่อ 51 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 12.0V (Typ.) |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |