2026-04-14
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSC480HN11-W |
| ขนาดแนวทแยง | 48" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 46PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1054.08(W)×592.92(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 1068.08(W)×608.92(H)×1.4(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 2.3%), Hard coating (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 4000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | SVA, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 8 (Typ.)(G to G) |
| ความหนาของกระจก | 0.50+0.50 mm |
| การส่งผ่านแสง | 6.6% (Typ.)(with Polarizer) |
| สีที่แสดงผล | 1.07B 67%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | No B/L |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ไดรเวอร์ IC | COFBuilt-in 6 source chips |
| น้ำหนักแผง | 1.80Kgs (Typ.) |
| การใช้งาน | ชุดทีวี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 pins Connector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C |