2026-03-30
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSC490FF01-W |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 49 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 3840 ((RGB) × 2160 UHD 90PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1073.78 ((W) × 604 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 1084.28 ((W) × 614.25 ((H) × 1.3 ((D) มม. |
| พื้นที่ | การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 54001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | SVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 6 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| ความลึกของกระจก | 0.40+0.50 มิลลิเมตร |
| การส่งต่อ | 3.9% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| แสดงสี | 1.07B 100%sRGB |
| ประเภทหลอด | ไม่มี B/L |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ไดรเวอร์ IC | COF ชิปแหล่ง 12 ชิป |
| น้ําหนักของแผ่น | 1.80Kgs (ประเภท.) |
| การใช้งาน | เครื่องโทรทัศน์ |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | V-by-One 8 เลน 51 ปิน |
| ความดันทางเข้า | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |