2026-03-30
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSC490FF02-W |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 49 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 3840 ((RGB) × 2160 UHD 90PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1073.78 ((W) × 604 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| รูปกรอบ ((mm) | 1084.28 ((W) × 614.25 ((H) × 1.3 ((D) |
| ความสว่าง | 0 (cd/m2) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| ความหนาของกระจก | 0.40+0.50 มิลลิเมตร |
| ความลึกของสี | 1.07B 100% sRGB |
| มัสซ่า | 1.80Kgs (ประเภท.) |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| การรักษา | การเคลือบแข็ง (2H) |
| อัตราความแตกต่าง | 5400: 1 (ประเภท) (TM) |
| โหมดการทํางาน | SVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| การตอบสนอง | 6 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| การส่งต่อ | 3.9% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| ไฟหลัง | ไม่มี B/L |
| ใช้สําหรับ | เครื่องโทรทัศน์ |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| รายการ IC ของไดรเวอร์ | ชิปแหล่ง COF12 ที่ติดตั้ง |
| ประเภทสัญญาณ | V-by-One 8 เลน, 51 ปิน Connector |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |