2026-04-09
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSC490FF03-W |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 49 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 3840 ((RGB) × 2160 UHD 90PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1073.78 ((W) × 604 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ภาพลักษณะ ดิม | 1083.78 ((H) × 615.5 ((V) × 1.4 ((D) มม. |
| การรักษา | การสะท้อนแสง (หมอก 0%), การเคลือบแข็ง (2H), การป้องกันการสะท้อนแสง |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 55001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | SVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความหนาของแผ่น | 0.40+0.50 มิลลิเมตร |
| การถ่ายทอด | 40.5% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| สีรองรับ | 1.07B 69% NTSC |
| แหล่งแสง | ไม่มี B/L |
| น้ําหนัก | 1.90 กิโลกรัม (ประเภท) |
| ออกแบบมาเพื่อ | เครื่องโทรทัศน์ |
| อัตราเฟรม | 120Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| รายละเอียด D-IC | COF ชิปแหล่ง 12 ชิป |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | V-by-One 8 เลน 56 ปิน |
| พลังงาน | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 65 °C |