2026-04-06
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSC550HF02-W |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 55 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 40PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1209.6 ((W) × 680.4 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| รูปกรอบ ((mm) | 1223.6 ((W) × 697.1 ((H) × 1.8 ((D) |
| ความสว่าง | 0 (cd/m2) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| ความหนาของกระจก | 0.70+0.70 มิลลิเมตร |
| ความลึกของสี | 16.7M 68% NTSC |
| มัสซ่า | 3.34 กิโลกรัม (ประเภท) |
| อัตราการปรับปรุง | 120Hz |
| การรักษา | Antiglare (Haze 2%), การเคลือบแข็ง (2H) |
| อัตราความแตกต่าง | 4000: 1 (แบบ) (TM) |
| โหมดการทํางาน | SPVA ปกติเป็นสีดํา โอนผ่าน |
| การตอบสนอง | 6 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| การส่งต่อ | 60.5% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| ไฟหลัง | ไม่มี B/L |
| ใช้สําหรับ | เครื่องโทรทัศน์ |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| รายการ IC ของไดรเวอร์ | ชิปแหล่ง COF6 ในตัว |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (4 ชั่วโมง, 10 บิต), 92 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |