2026-04-13
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSC650FF02-G |
| ขนาดแนวทแยง | 65" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1428.48(W)×803.52(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 1438.48(W)×814.52(H)×1.3(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | SVA, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 6 (Typ.)(G to G) |
| ความลึกของกระจก | - |
| การส่งผ่านแสง | 5.1% (Typ.)(with Polarizer) |
| สีที่แสดงผล | 1.07B 68%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | No B/L |
| ความถี่ | 120Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักแผง | 3.20Kgs (Typ.) |
| การใช้งาน | ชุดทีวี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | V-by-One 16 lane, 92 pinsConnector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |