2026-04-06
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSC650FF05-W |
| ขนาดแนวทแยง | 65" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 1428.48(W)×803.52(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 1438.48(W)×813.52(H)×1.3(D) มม. |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| ความลึกของกระจก | - |
| สีจอแสดงผล | 1.07B 97%DCI-P3 |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนัก | 3.20 กก. (ทั่วไป) |
| พื้นผิว | เคลือบเงา (Haze 0%), เคลือบแข็ง (2H), ป้องกันแสงสะท้อน |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 6000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | SVA, ปกติดำ, แบบส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 6 (ทั่วไป)(G to G) |
| การส่งผ่าน | 5.1% (ทั่วไป)(พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| ประเภทหลอดไฟ | ไม่มี B/L |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| การใช้งาน | ชุดทีวี |
| ไอซีไดรเวอร์ | COF ในตัว 6 แหล่ง + 8 ชิปเกต |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | V-by-One 8 เลน, คอนเนคเตอร์ 51 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |