2026-04-08
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSC650FF09-W |
| ขนาดแนวทแยง | 65" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 1428.48(ก)×803.52(ส) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 1438.73(ก)×815.02(ส)×1.3(ล) มม. |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 2.3%), เคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5500:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | SVA, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 6 (ทั่วไป)(G to G) |
| ความลึกของกระจก | - |
| การส่งผ่านแสง | 5.1% (ทั่วไป)(พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 100%sRGB |
| ประเภทหลอดไฟ | ไม่มี B/L |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ชิปไดรเวอร์ | COF ในตัว 12 ชิปแหล่งสัญญาณ |
| น้ำหนักแผง | 3.20 กก. (ทั่วไป) |
| การใช้งาน | ชุดทีวี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | V-by-One 8 เลน, ขั้วต่อ 51 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |