กรณีบริษัท เกี่ยวกับ LSC650FJ12-W หน้าจอ LCD Samsung การนําเสนอฟังก์ชันและปารามิเตอร์
เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
ติดต่อเรา
chance
ติดต่อตอนนี้
ยี่ห้อ ซัมซุง
รูปแบบ P/N LSC650FJ12-W
ขนาดทางด้านขั้ว 65 นิ้ว
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
การแก้ไข 3840 ((RGB) × 2160 UHD 68PPI
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 1428.48 ((W) × 803.52 ((H) มม.
การเปิดเบเซล -
ขนาดรูปแบบ 1438.48 ((W) × 814.37 ((H) × 1.4 ((D) มม.
พื้นที่ การสะท้อนแสง (หมอก 0%), การเคลือบแข็ง (2H), การป้องกันการสะท้อนแสง
ความสว่าง 0 cd/m2
อัตราความแตกต่าง 50001 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)
โหมดการแสดง SVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
สถานที่ชมที่ดีที่สุด สัมมาตรภาพ
เวลาตอบสนอง 6 (ประเภท) ((G ถึง G)
ความลึกของกระจก 0.50+0.50 มิลลิเมตร
การส่งต่อ 5.4% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer)
แสดงสี 1.07B 69% NTSC
ประเภทหลอด ไม่มี B/L
ความถี่ 120Hz (60Hz การเข้า)
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
ไดรเวอร์ IC COFSuggest 16 ชิปแหล่ง
น้ําหนักของแผ่น 3.20 กิโลกรัม (ประเภท)
การใช้งาน เครื่องโทรทัศน์
อินเตอร์เฟซสัญญาณ V-by-One 8 เลน, 51 ปิน Connector
ความดันทางเข้า 12.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 65 °C