2026-03-13
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSC650FN01-W |
| ขนาดแนวทแยง | 65" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1428.48(W)×803.52(H) mm |
| ช่องว่างขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก(mm) | 1438.48 × 814.52× 1.5 (H×V×D) |
| การเคลือบผิว | Antiglare (Haze 2.3%), Hard coating (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 4500 : 1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 8 (Typ.)(G to G) ms |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| ความหนาของกระจก | - |
| การส่งผ่านแสง | 4.6% (Typ.)(with Polarizer) |
| ความลึกของสี | 16.7M/1.07B 100%sRGB |
| แสงพื้นหลัง | ไม่มี B/L |
| น้ำหนัก | 3.60Kgs (Typ.) |
| ใช้สำหรับ | ชุดทีวี |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายการไดรเวอร์ IC | Built-inCOF16 source + 16 gate chips |
| ประเภทสัญญาณ | V-by-One 8 lane, 51 pins Connector |
| แรงดันไฟฟ้า | 12.0V (Typ.) |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |