2026-03-30
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSC650FN11-W |
| ขนาดแนวทแยง | 65" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 68PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1428.48(W)×803.52(H) mm |
| ช่องว่างขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 1438.48(W)×814.52(H)×1.3(D) mm |
| การเคลือบผิว | Antiglare (Haze 2.3%), Hard coating (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000 : 1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 8 (Typ.)(G to G) ms |
| มุมมองที่ดี | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | SVA, Normally Black, Transmissive |
| ความหนาของกระจก | 0.40+0.50 mm |
| การส่งผ่านแสง | 5.5% (Typ.)(with Polarizer) |
| ความลึกของสี | 16.7M/1.07B 68%NTSC |
| แสงพื้นหลัง | ไม่มี B/L |
| น้ำหนัก | 3.20Kgs (Typ.) |
| ใช้สำหรับ | ชุดทีวี |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายการไดรเวอร์ IC | ชิปแหล่งกำเนิด COF 16 ในตัว |
| ประเภทสัญญาณ | V-by-One 8 lane, 51 pinsConnector |
| แรงดันไฟฟ้า | 12.0V (Typ.) |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |