2026-04-07
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSC650FN13-W |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 65 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 3840 ((RGB) × 2160 UHD 68PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1428.48 ((W) × 803.52 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ภาพลักษณะ ดิม | 1438.48 ((H) × 814.52 ((V) × 1.3 ((D) มม. |
| การรักษา | Antiglare (Haze 2.3%), การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 47001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | SVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความหนาของแผ่น | 0.40+0.50 มิลลิเมตร |
| การถ่ายทอด | 5.2% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| สีรองรับ | 16.7M 99%sRGB |
| แหล่งแสง | ไม่มี B/L |
| น้ําหนัก | 3.20 กิโลกรัม (ประเภท) |
| ออกแบบมาเพื่อ | เครื่องโทรทัศน์ |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| รายละเอียด D-IC | COF แนะนํา 12 ชิปแหล่ง |
| พลังงาน | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 65 °C |