2026-04-10
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSC650FN15-W |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 65 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 3840 ((RGB) × 2160 UHD 68PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1428.48 ((W) × 803.52 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 1437.08 ((W) × 811.07 ((H) × 1.4 ((D) มม. |
| การรักษา | Antiglare (Haze 2.3%), การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 6000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 12 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | SVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| ความหนาของกระจก | 0.40+0.50 มิลลิเมตร |
| การส่งต่อ | 5.3% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| ความลึกของสี | 1.07B 67%NTSC |
| ไฟหลัง | ไม่มี B/L |
| มัสซ่า | 3.50 กิโลกรัม (ประเภท) |
| ใช้สําหรับ | เครื่องโทรทัศน์ |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | V-by-One 8 เลน 51 ปิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |