2026-03-14
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSC750FF01-W |
| ขนาดแนวทแยง | 75" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 59PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1650.24(W)×928.26(H) mm |
| ช่องว่างขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 1662.24(W)×943.66(H)×1.8(D) mm |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| ความหนาของกระจก | 0.70+0.70 mm |
| สีจอแสดงผล | 1.07B 72%NTSC |
| ความถี่ | 120Hz |
| น้ำหนัก | 6.10/6.71Kgs (Typ./Max.) |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 2.3%), Hard coating (2H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 (Typ.) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | SVA, Normally Black, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 6 (Typ.)(G to G) |
| การส่งผ่านแสง | 4.2% (Typ.)(with Polarizer) |
| ประเภทหลอดไฟ | ไม่มี B/L |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| การใช้งาน | ชุดทีวี |
| ชิปไดรเวอร์ | COFBuilt-in 24 source + 16 gate chips |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | V-by-One 16 lane, 97 pinsConnector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C |