2026-04-10
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSC750FN02-W |
| ขนาดแนวทแยง | 75" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 59PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1650.24(W)×928.26(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 1662.24(W)×941.96(H)×1.4(D) mm |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| ความลึกของกระจก | 0.50+0.50 mm |
| สีจอแสดงผล | 16.7M 99%sRGB |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนัก | 4.46Kgs (ทั่วไป) |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 2.3%), เคลือบแข็ง (2H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 4800:1 (ทั่วไป) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | PVA, ปกติดำ, แบบส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ทั่วไป)(G to G) |
| การส่งผ่าน | 4.2% (ทั่วไป)(พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| ประเภทหลอดไฟ | ไม่มี B/L |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| การใช้งาน | ชุดทีวี |
| ไอซีไดรเวอร์ | COFBuilt-in 12 ชิปแหล่งกำเนิด |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | V-by-One 8 เลน, คอนเนคเตอร์ 51 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C |