2026-03-14
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSC750HJ01-W |
| ขนาดแนวทแยง | 75" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 29PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1650.24(W)×928.26(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก | 1662.24(H)×943.01(V)×1.8(D) mm |
| การเคลือบผิว | Antiglare (Haze 2.3%), Hard coating (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 (Typ.) (TM) |
| ทิศทางการมอง | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 8 (Typ.)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | SVA, Normally Black, Transmissive |
| ความหนาของกระจก | 0.70+0.70 mm |
| ค่าการส่งผ่านแสง | 5.68% (Typ.)(with Polarizer) |
| สีที่รองรับ | 16.7M 68%NTSC |
| แหล่งกำเนิดแสง | No B/L |
| น้ำหนัก | 6.10/6.71Kgs (Typ./Max.) |
| ออกแบบมาสำหรับ | ชุดทีวี |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายละเอียด D-IC | COF Built-in 24 source + 16 gate chips |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 10-bit), 65 pinsConnector |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |