2026-04-03
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSC780FF01-W |
| ขนาดแนวทแยง | 78" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 56PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1728(W)×972(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก | 1743(H)×987(V)×1.4(D) mm |
| การเคลือบผิว | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 (Typ.) (TM) |
| ทิศทางการมอง | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 16 (Typ.)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| ความหนาของแผ่น | - |
| การส่งผ่านแสง | 4.6% (Typ.)(with Polarizer) |
| สีที่รองรับ | 1.07B 100%sRGB |
| แหล่งกำเนิดแสง | No B/L |
| น้ำหนัก | 4.90Kgs (Typ.) |
| ออกแบบมาสำหรับ | ชุดทีวี |
| อัตราเฟรม | 120Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายละเอียด D-IC | COF Suggest 24 source + 16 gate chips |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | V-by-One 8 lane, 92 pinsConnector |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 65 °C |