2026-04-01
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSI290LN01 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 29.0" (รางพื้นเมือง) |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) ×540 69PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 705.6 ((W) ×198.45 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| แสดงสี | 16.7M |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนัก | TBD |
| อัตราความแตกต่าง | 40001 (ประเภท) (TM) |
| โหมดการแสดง | SPVA ปกติเป็นสีดํา โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| ประเภทหลอด | ไม่มี B/L |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | ป้ายกํากับดิจิทัล ช่องขยาย LCD |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 ปิน |
| ความดันทางเข้า | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 65 °C |