2026-04-01
| ยี่ห้อ | Samsung |
| รุ่น P/N | LSI370LN01 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 37" (Native bar) |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×540 54PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 899.712(W)×253.044(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 4000:1 (Typ.) (TM) |
| ทิศทางการมอง | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 8 (Typ.)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| สีที่รองรับ | 16.7M 100%sRGB |
| แหล่งกำเนิดแสง | No B/L |
| น้ำหนัก | 4.70/5.00Kgs (Typ./Max.) |
| ออกแบบมาสำหรับ | ป้ายดิจิทัล, จอ LCD แบบยืด |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 pins Connector |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C |