2026-04-02
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSI750FN01 |
| ขนาดแนวทแยง | 75" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3840(RGB)×2160, UHD 59PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1650.24(W)×928.26(H) mm |
| ขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก | 1662.2(W)×943.7(H) mm |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 2.3%) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 4000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | SVA, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 6 (Typ.)(G to G) |
| สีที่แสดงผล | 1.07B 72%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | No B/L |
| ความถี่ | 120Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักแผง | - |
| การใช้งาน | กระดานไวท์บอร์ดแบบโต้ตอบ |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | V-by-OneConnector |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |