2026-03-18
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSI750HF01 |
| ขนาดแนวทแยง | 75" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 29PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1650.24(W)×928.26(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 1662.24(W)×943.01(H)×1.4(D) mm |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| ความหนาของกระจก | 0.50+0.50 mm |
| สีจอแสดงผล | 1.07B 68%NTSC |
| ความถี่ | 120Hz |
| น้ำหนัก | 4.70/5.17Kgs (ทั่วไป/สูงสุด) |
| พื้นผิว | เงา (Haze 0%), เคลือบแข็ง (2H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | SVA, Normally Black, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ทั่วไป)(G to G) |
| การส่งผ่านแสง | 5.7% (ทั่วไป)(พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| ประเภทหลอดไฟ | ไม่มี B/L |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| การใช้งาน | กระดานไวท์บอร์ดแบบโต้ตอบ |
| ชิปไดรเวอร์ | COF Built-in 12 source + 16 gate chips |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (4 ch, 10-bit), 92 pins Connector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C |