2026-04-01
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSI750HF02 |
| ขนาดแนวทแยง | 75" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 29PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 1650.24(W)×928.26(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก | 1662.24(H)×943.01(V)×1.4(D) mm |
| การเคลือบผิว | Glare (Haze 0%) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 5000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| ทิศทางการมอง | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 6 (ทั่วไป) (G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | SVA, Normally Black, Transmissive |
| ความหนาของกระจก | 0.50+0.50 mm |
| การส่งผ่านแสง | 5.4% (ทั่วไป) (พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| สีที่รองรับ | 1.07B 97%sRGB |
| แหล่งกำเนิดแสง | ไม่มี B/L |
| น้ำหนัก | 4.70±0.47Kgs (ทั่วไป) |
| ออกแบบมาสำหรับ | ป้ายดิจิทัล |
| อัตราเฟรม | 120Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | LVDS (4 ch, 10-bit), ขั้วต่อ 92 พิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C |