2026-03-28
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSM236HP02-G |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 23.6" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 93PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 521.395 ((W) × 293.285 ((H) mm |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 532.4 ((W) × 304.94 ((H) × 1.3 ((D) มม. |
| การรักษา | แอนติกลเลอร์ |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 3000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | พีวีเอ ปกติเป็นสีดํา |
| ความหนาของกระจก | 0.40+0.40 มิลลิเมตร |
| การส่งต่อ | 3.39% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| ความลึกของสี | 16.7M 70% NTSC |
| ไฟหลัง | ไม่มี B/L |
| มัสซ่า | 530 กรัม (ประเภท) |
| ใช้สําหรับ | โมเนอร์หน้าโต๊ะ, เกมส์ |
| อัตราการปรับปรุง | 144Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (4 ch, 8-bit), 40 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |