กรณีบริษัท เกี่ยวกับ LSM236HP02-G หน้าจอ LCD Samsung การนําเสนอฟังก์ชันและปารามิเตอร์
เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
ติดต่อเรา
chance
ติดต่อตอนนี้
ยี่ห้อ ซัมซุง
รูปแบบ P/N LSM236HP02-G
ขนาดทางด้านขั้ว 23.6"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
การแก้ไข 1920 ((RGB) × 1080, FHD 93PPI
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 521.395 ((W) × 293.285 ((H) mm
การเปิดเบเซล -
ขนาดรูปแบบ 532.4 ((W) × 304.94 ((H) × 1.3 ((D) มม.
การรักษา แอนติกลเลอร์
ความสว่าง 0 cd/m2
อัตราความแตกต่าง 3000: 1 (แบบ) (TM)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)
การตอบสนอง 8 (ประเภท) ((G ถึง G) ms
สถานการณ์ที่ดี สัมมาตรภาพ
โหมดการทํางาน พีวีเอ ปกติเป็นสีดํา
ความหนาของกระจก 0.40+0.40 มิลลิเมตร
การส่งต่อ 3.39% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer)
ความลึกของสี 16.7M 70% NTSC
ไฟหลัง ไม่มี B/L
มัสซ่า 530 กรัม (ประเภท)
ใช้สําหรับ โมเนอร์หน้าโต๊ะ, เกมส์
อัตราการปรับปรุง 144Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทสัญญาณ LVDS (4 ch, 8-bit), 40 พิน
พลังงานไฟฟ้า 12.0V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C