2026-04-08
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSM238HL02-M01 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 23.8" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 534.7 ((W) × 307.08 ((H) ((D) mm |
| การรักษา | Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 1000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 14 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| ความหนาของกระจก | - |
| การส่งต่อ | 4.45% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| ความลึกของสี | 16.7M |
| ไฟหลัง | ไม่มี B/L |
| มัสซ่า | 400 กรัม (สูงสุด) |
| ใช้สําหรับ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| รายการ IC ของไดรเวอร์ | ชิปแหล่ง COF 4 ที่ติดตั้ง |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 5.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |