2026-04-16
| ยี่ห้อ | Samsung |
| รุ่น P/N | LSM238HL05 |
| ขนาดแนวทแยง | 23.8" |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 92PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 527.04(W)×296.46(H) mm |
| ขอบจอ | - |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000 : 1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | - |
| การตอบสนอง | - |
| มุมมองที่ดี | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | PLS, Normally Black, Transmissive |
| ความลึกของสี | 16.7M |
| แสงพื้นหลัง | No B/L |
| น้ำหนัก | - |
| ใช้สำหรับ | จอภาพเดสก์ท็อป |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ค่าสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |