2026-03-27
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSM238HP01-M01 |
| ขนาดแนวทแยง | 23.8" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 92PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 525.89(W)×295.81(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก(mm) | 534.88(W)×307.112(H) |
| ความสว่าง | 0 (cd/m²) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่ | สมมาตร |
| ความหนาของกระจก | - |
| ความลึกของสี | 16.7M 72% NTSC |
| น้ำหนัก | TBD |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| การเคลือบผิว | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000 : 1 (Typ.) (TM) |
| โหมดการทำงาน | PVA, Normally Black, Transmissive |
| การตอบสนอง | 22 (Typ.)(G to G) ms |
| การส่งผ่านแสง | 4.5% (Typ.)(with Polarizer) |
| แสงพื้นหลัง | ไม่มีแสงพื้นหลัง |
| ใช้สำหรับ | จอภาพเดสก์ท็อป |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายการไดรเวอร์ IC | ชิปแหล่งกำเนิด COF6 ในตัว |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า | 5.0V (Typ.) |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |